รับสมัครช่างตัดผม/ช่างเสริมสวย/ช่างทำผม เงินดี ในศูนย์การค้ามาร์เก็ตวิลเลจ ถนนบางนา-ตราด กม 12

2 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
   baanbenjarong    พุธ 30 พ.ค. 2018 10:32 pm
รับสมัครช่างตัดผม/ช่างเสริมสวย/ช่างทำผม

ร้านเสริมสวยบ้านเบญจรงค์
ร้านอยู่ชั้น 3 ในศูนย์การค้ามาร์เก็ตวิลเลจ ถนนบางนา-ตราด กม 12
รับสมัครช่างทำผมหลายตำแหน่ง
รายได้ 30,000 - 50,000/เดิอน
ประกันเงินเดือนเริ่มต้น 15,000/เดือน

คุณสมบัติผู้สมัคร :
1. เพศใดก็ได้
2. รักงานบริการ มีความมุ่งมั่น ขยัน และอดทน ให้คำแนะนำแก่ลูกค้าได้เป็นอย่างดี
3. สามารถทำงานตามความต้องการของลูกค้าได้
4. สามารถทำงานวันเสาร์ อาทิตย์ และหยุดงานวันธรรมดาได้
5. สามารถเริ่มงานได้ทันที
6.หากมีประสบการณ์การทำงาน จะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ

สวัสดิการ :
ประกันสังคม
อาหารกลางวัน
งานเลี้ยงสังสรรค์ประจำปี

หมายเหตุ :
มีประกันเงินเดือน และค่าคอมมิชชั่น

ติดต่อ คุณสุจิตรา081-409-6751

ในเวลาทำงาน 09:00 - 20:00 น.
   narin    ศุกร์ 07 ก.ย. 2018 7:18 pm
ตอนนี้คนเต็มแล้ว
ขอบคุณที่สนใจกันค่ะ
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11
2 โพสต์ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
รับสมัครช่างตัดผม/ช่างเสริมสวย/ช่างทำผม เงินดี ในศูนย์การค้ามาร์เก็ตวิลเลจ ถนนบางนา-ตราด กม 12 • SiamAdvisor Jobs Center Jobs news ข่าวรับสมัครงาน เว็บลงประกาศรับสมัครงานฟรี ค้นหางาน เว็บบอร์ดลงประกาศรับสมัครงานฟรี งานราชการ งานรัฐวิสาหกิจ งานบริษัทเอกชน
Premacos พรีม่าคอส เจลว่านหางจระเข้ เจลแต้มสิว ยี่ห้อไหนดีที่สุด ราคา เซเว่น 7-11